Dream League Soccer 2025 (DLS 25) Mod Apk Obb 12.050

 Dream League Soccer 2025 (DLS 25) Mod Apk Obb 12.050 



Pakua Dream League Soccer 2025 Mod Apk Obb ambayo ina nyuso halisi za wachezaji, wachezaji wa zamani maarufu, kikosi kikubwa, grafiki zilizoboreshwa, mandhari mpya za msimu, na mengine mengi.


Dream League Soccer 2025 inakuruhusu kusimamia timu yako unayoiota yenye zaidi ya wachezaji 4000 waliopewa leseni na FIFPro, kucheza dhidi ya vilabu bora vya soka ulimwenguni, na kupanda ngazi kupitia ligi 8 huku ukifurahia mchezo ulioboreshwa ili kushinda kombe mwishoni mwa msimu.





Pakua Dream League Soccer 2025 (DLS 25) Mod Apk Obb


Katika DLS 2025 Mod kwa Android, unaweza kusajili wachezaji bora wanaopatikana wakati wa msimu wa uhamisho ili kuboresha kikosi chako cha soka. Unaweza kusajili wachezaji kama Messi, Mbappe, C. Ronaldo, Mohammed Salah, na nyota wengine wengi waliopo kwenye mchezo.


Mandhari mpya ya msimu imeongezwa kwenye Dream League Soccer 2025 ya mwaka huu. Pia utapata uzoefu wa ujuzi maalum wa kila mchezaji kama vile:


Kudribbla


Usahihi wa kufunga magoli


Nguvu iliyoboreshwa


Makonde ya mpira wa baiskeli na mengine mengi.



Pia kuna uwezo wa kubinafsisha jezi za wachezaji kwa kuongeza jezi za timu kama Real Madrid, Barcelona DLS na kadhalika ili kuboresha muonekano wa timu yako ya ndoto.



---


Makala za Dream League Soccer Mod Menu


Mandhari bora ya mtumiaji


Uajiri wa wachunguzi wa vipaji


Kocha wa kuendeleza timu


Matukio ya msimu yenye zawadi ndani ya mchezo


Dream League Live na wapinzani wa maisha halisi


Maelezo ya mechi kwa Kiingereza na Kihispania


Hali ya hadithi unaposhinda ligi zote 8


Soko la uhamisho wa wachezaji wa moja kwa moja


Mod Menu


Pakua Dream League Soccer 2025 Mod Menu Apk Obb


Sehemu hii inakupa fursa ya kupakua toleo jipya la Dream League Soccer 2025, ikijumuisha matoleo ya Mod menu na ile rasmi.


DLS 2025 Asili


DLS 2025 Original 12.050 Apk (200 MB)



Dream League Soccer (DLS)



Categories:
Similar Movies

0 $type={blogger}: