GTA San Andreas Highly Compressed Apk Obb (GTA SA)

 GTA San Andreas Highly Compressed Apk Obb (GTA SA)


Picha ya RisTechy RisTechy Februari 1, 2025





Pakua GTA San Andreas Apk Obb iliyobanwa sana (GTA SA) toleo la 2.11.264, linalofanya kazi kikamilifu kwa GPU ya vifaa vyote vya Android.


Maelezo ya Grand Theft Auto: San Andreas


Miaka mitano iliyopita, Carl Johnson alikimbia kutoka kwenye shinikizo za maisha huko Los Santos, San Andreas, jiji lililovurugwa na matatizo ya magenge, dawa za kulevya, na ufisadi.


Mahali ambapo nyota wa filamu na matajiri wanajaribu kuepuka wauzaji wa dawa na magenge hatari.


Sasa ni mwanzoni mwa miaka ya 90. Carl lazima arudi nyumbani. Mama yake ameuwawa, familia yake imesambaratika, na marafiki wake wa utotoni wanakaribia maangamizi.


Akiwa amerudi kwenye mtaa wake, maafisa wachafu wa polisi wanamzushia shtaka la mauaji.


CJ analazimika kuanza safari inayompeleka katika jimbo zima la San Andreas ili kuokoa familia yake na kudhibiti mitaa.


Rockstar Games inaleta toleo lake kubwa zaidi kwenye simu za mkononi, likiwa na ulimwengu mkubwa wazi unaojumuisha jimbo la San Andreas na miji yake mikuu mitatu – Los Santos, San Fierro na Las Venturas – pamoja na maboresho ya picha na zaidi ya saa 70 za mich


GTA San Andreas Android Apk

GTA SAN ANDREAS MALI

GTA SAN ANDREAS POWER VR

GTA SAN ANDREAS ADREANO

CPUZ APK



Categories:
Similar Movies

0 $type={blogger}: